แพทย์หญิงเจรียง จันทรกมล รับโล่ประกาศเกียรติคุณสตรี บุคคล และหน่วยงานองค์กรดีเด่น ในสาขารางวัลนักธุรกิจสตรีหญิงดีเด่นประจำปี 2567
![](https://bpk9internationalhospital.com/upload/LINE_ALBUM_แบนเนอร์ข่าว_อ.เจรียง_สตรีสากล_๒๔๐๓๑๑_1_.jpg)
จัดขึ้นโดยกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ เนื่องในวันสตรีสากล ประจำปี 2567 ภายใต้แนวคิด “เสริมพลังสตรีและเด็กหญิง ขจัดความยากจน สู่ความเท่าเทียมระหว่างเพศ บนพื้นฐานครอบครัวที่อบอุ่น”ณ ห้องเพลนารีฮอล์ 1 ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ กรุงเทพมหานคร
นับเป็นอีกหนึ่งรางวัลแห่งความภาคภูมิใจของ รพ.ในเครือบางปะกอก-ปิยะเวท ที่ส่งถึงทุกคนให้เห็นถึงความมุ่งมั่นของผู้บริหารในการพัฒนาศักยภาพในด้านต่างๆของธุรกิจโรงพยาบาลในเครือฯ อย่างไม่หยุดนิ่งเพื่อตอบสนองความต้องการของประชาชนให้มีสุขภาพที่ดีและความประทับใจเมื่อเข้ามารับบริการอย่างยั่งยืนภายใต้ปณิธาน "Heart of Care ดูแลด้วยหัวใจ"
รพ.ในเครือบางปะกอก-ปิยะเวท ขอขอบคุณกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ที่เห็นความสำคัญและยกย่องสตรีทุกท่านอย่างเท่าเทียม เพื่อเป็นกำลังใจให้กับสตรีในสังคมไทยต่อไป
![](https://bpk9internationalhospital.com/upload/LINE_ALBUM_รูปลงเว็บ_ข่าวอ.เจรียง_สตรีสากล_๒๔๐๓๑๑_3_.jpg)
![](https://bpk9internationalhospital.com/upload/LINE_ALBUM_รูปลงเว็บ_ข่าวอ.เจรียง_สตรีสากล_๒๔๐๓๑๑_7_.jpg)
![](https://bpk9internationalhospital.com/upload/LINE_ALBUM_รูปลงเว็บ_ข่าวอ.เจรียง_สตรีสากล_๒๔๐๓๑๑_5_.jpg)
![](https://bpk9internationalhospital.com/upload/LINE_ALBUM_รูปลงเว็บ_ข่าวอ.เจรียง_สตรีสากล_๒๔๐๓๑๑_6_.jpg)
![](https://bpk9internationalhospital.com/upload/LINE_ALBUM_รูปลงเว็บ_ข่าวอ.เจรียง_สตรีสากล_๒๔๐๓๑๑_1_.jpg)
![](https://bpk9internationalhospital.com/upload/LINE_ALBUM_รูปลงเว็บ_ข่าวอ.เจรียง_สตรีสากล_๒๔๐๓๑๑_4_.jpg)
![](https://bpk9internationalhospital.com/upload/LINE_ALBUM_รูปลงเว็บ_ข่าวอ.เจรียง_สตรีสากล_๒๔๐๓๑๑_2_.jpg)
“Heart of Care” ดูแลด้วยหัวใจ
ติดตามข่าวสารของทางโรงพยาบาลได้ที่
สอบถามเพิ่มเติม โทร. 1745